Mkutano na Varia!

Mimi nina uchovu wa kuwa waliozaliwa Upya hivyo vipimo chache juu ya hii I have umba yangu mwenyewe! Kama wanasema mtihani wa kwanza ni mafanikio...uh... kwamba ni... Kwanza pancake,bima na bonde la shaba...um...uh...I mean wewe kuelewa mimi^^ Hii ni mara yangu ya kwanza mtihani... Ili wananchi wa pasageri, crooks kupita mtihani wangu, kwa kamigoroshi mimi si kukubali Kukosolewa, utakuwa kupata makosa tafadhali basi, wanataka sifa kuwakaribisha! Naomba kupata stilettos, nguvu, katana na hedgehogs ( hedgehogs hasa) mbali! Niwie ni kukubaliwa tu^^ Na tafadhali kuchagua sneakers kuchukua ni rahisi, huna haja ya kutupa jeshi...

Tafadhali maoni, mimi kwa kweli haja ya kujua, je, wewe kama au si! Mimi haja ya kujua kama mimi lazima kufanya vipimo zaidi au si...

Anza mtihani!